Ngày 12/11, Phó Viện Trưởng – TS. Nguyễn Ngọc Châu đã tham gia và viết bài tham luận cho Hội thảo khoa học “ Đào Tạo Và Phát Triển Nguồn Nhân Lực Bất Động Sản Và Thẩm Định Giá Theo Định Hướng Ứng Dụng” được tổ chức tại Đại học Tài Chính – Marketing
![](https://exim.edu.vn/wp-content/uploads/2020/12/1-1.jpg)
![](https://exim.edu.vn/wp-content/uploads/2020/12/2-1-scaled.jpg)
Ngày 12/11, Phó Viện Trưởng – TS. Nguyễn Ngọc Châu đã tham gia và viết bài tham luận cho Hội thảo khoa học “ Đào Tạo Và Phát Triển Nguồn Nhân Lực Bất Động Sản Và Thẩm Định Giá Theo Định Hướng Ứng Dụng” được tổ chức tại Đại học Tài Chính – Marketing
Related Posts